teennkp
CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI TEENNKP'S FORUM.NẾU BẠN HIỆN TẠI LÀ HỌC SINH THPT TT NGUYỄN KHUYẾN HAY CỰU HỌC SINH THÌ HÃY NHANH TAY ĐĂNG KÝ LÀ THÀNH VIÊN CỦA FORUM NHÉ!!
teennkp
CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI TEENNKP'S FORUM.NẾU BẠN HIỆN TẠI LÀ HỌC SINH THPT TT NGUYỄN KHUYẾN HAY CỰU HỌC SINH THÌ HÃY NHANH TAY ĐĂNG KÝ LÀ THÀNH VIÊN CỦA FORUM NHÉ!!
teennkp
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

teennkp

Forum For Founded High School - FFFHS

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Các bạn vui lòng vào đọc phần "Thông báo" và "Nội quy" của diễn đàn
Chào mừng cac bạn đã đến với forum TeenNKP!
Cuộc thi của Mod Văn đã kết thúc.
Và người chiến thắng là Kiubie Pig.
Chúng ta hãy chúc mừng bạn ấy!
Hiện forum đang trong thời gian hoàn thiện.
Các bạn nào có ý kiến đóng góp
hoặc hỏi đáp gì xin vui lòng gửi chủ đề trong phần "Ý kiến đóng góp".
Chậm nhất là 1 tuần, mình và các mod sẽ cố gắng giải đáp cho các bạn!
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
[√] SETO HANAYOME - anime hài nhất 2007 17/10/2011, 10:34 pm
[√] Sim 11 số mobi,viettel,vina! ngũ quý,tứ quý 8,9 giá rẻ bất ngờ 12/10/2011, 12:12 am
[√] sim 10 số tuệt đẹp mobi,viettel chỉ có 500k/sim 9/10/2011, 12:55 pm
[√] sim đẹp giá rẻ 3/10/2011, 12:33 am
[√] Mộ Dung tung chảo 22/9/2011, 11:09 pm
[√] Làm SIM theo yêu cầu ! 18/9/2011, 9:52 pm
[√] Bán Truyện Hot ( nhưng giá hơi chát vì còn mới lắm có thể fix mà ^^) 14/8/2011, 9:20 am
[√] Một tình yêu không nói 11/8/2011, 10:30 pm
[√] Bao Công xử án Tôn Ngộ Không - Clip vui! 20/7/2011, 4:58 pm
[√] Phim hay cuối tuần! 5/5/2011, 7:54 am
[√] khung? (-1)=1 26/2/2011, 12:59 am
[√] Phần mềm dành cho những tín đồ truyện tranh __ MANGA DOWNLOADER 31/1/2011, 9:27 pm
[√] Sơ sơ Ninh Thuận 26/12/2010, 8:10 pm
[√] 20-11 - Những kỉ niệm đáng nhớ! 18/12/2010, 11:40 pm
[√] Bác admin giúp em 27/9/2010, 9:03 am

sIÊU BÍ MẬT CỦA BẠN LÀ GI`!

Go down 
Tác giảThông điệp
pajnao
Trung học
Trung học
pajnao

Nam Tổng số bài gửi : 126
Điểm : 281
Tổng số điểm bầu chọn : 23

sIÊU BÍ MẬT CỦA BẠN LÀ GI`! Empty
Bài gửiTiêu đề: sIÊU BÍ MẬT CỦA BẠN LÀ GI`!   sIÊU BÍ MẬT CỦA BẠN LÀ GI`! Icon_minitime18/10/2009, 7:50 am

1. Nghỉ hè, nếu đc tự do lựa chọn, bạn sẽ chọn đi tham quan, du lịch ở đâu?

a. Hollywood. Bạn mong ước đc bước chân trên con đường có những ngôi sao mà bạn yêu thích. Và nếu may mắn, bạn có thể đc gặp mặt 1 vài diễn viên nổi tiếng.
b. Đi đến 1 nơi thật xa, thậm chí đến 1 quốc gia khác càng tốt.
c. Đc đi thăm nhiều viện bảo tàng.
d. Đến nơi có thể tham gia những môn thể thao cảm giác mạnh như leo nóui, lặn biển…

2. Trong bữa ăn trưa, bạn sơ ý để rớt nước sốt cà chua ra chiếc váy đẹp nhất của mình. Bạn sẽ…

a. Ngay lập tức thay 1 chiếc quần soóc và cảm thấy thoải mái hơn nhiều.
b. Loay hoay tìm cách che vết ố đó đi bằng 1 miếng dán hoặc 1 miếng bìa nào đó thật hay ho và sáng tạo.
c. Nhún vai, rồi tiếp tục chú ý đến câu chuyện mọi người xung quanh đang bàn luận.
d. Chạy vội vào nhà tắm, dùng mọi cách với nước và xà phòng hy gột sạch đc vết bẩn.

3. Những ng` bạn thân của bạn thường mô tả bạn giống như là 1 ng`…

a. Ham hiểu và thích quan sát.
b. Nhanh nhẹn và nhiệt tình
c. Sâu sắc và ít nói
d. Sôi nổi và quyết đoán

4. 1 buổi chiều thứ 7 tiêu biểu của bạn đã trôi qua như thế nào?

a. Chơi đùa thoả thích vs những ng` bạn hàng xóm.
b. Tập 1 bản đàn, sau đó chơi thể thao và cuối cùng là xem chương trình tivi ưa thích.
c. Chơi 1 môn thể thao nào đó cùng vs gia đình hoặc những ng` bạn thân.
d. Lướt web và xem tivi.

5. Những ng` bạn thân thiết của bạn tranh cãi nhau mãi ko chịu ngừng, bạn sẽ…

a. Nói vs họ rằng nếu họ vẫn tiếp tục ko chịu nhường nhịn nhau và dừng lại, bạn sẽ ra khỏi nhóm.
b. Khi họ đã bắt đầu hét to lên vs nhau thì bạn bất lực và mặc kệ ko thèm bận tâm đến họ nữa.
c. Đưa ra cho họ 1 cách giải quyết hợp lý, giúp cho họ hiểu nhau hơn và dừng đc cuộc tranh cãi lại.
d. Đưa ra cho họ rất nhiều câu hỏi và ko đứng về phía bên nào cho đến tận khi bạn hiểu rõ toàn bộ sự việc.

6. Đang ngồi cùng đứa bạn thân, bạn vô tình nghe đc nhóm bên cạnh đang cười cợt và nói xấu bạn ấy. Bạn sẽ…

a. Nhanh chóng nói ngay cho bạn ấy biết những ng` kia đang chế nhạo bạn ấy.
b. Làm sao nhãng tâm trí bạn ấy bằng những chủ đề thú vị khác, trước khi bạn ấy nhận ra mình đang bị giễu cợt, sau đó nhanh chóng thuyết phục bạn ấy cùng vs mình đi đến 1 chỗ khác.
c. Đơn giản nói vs ng` bạn thân của mình:”Xem kìa, có vài ng` đang rất ghen tỵ vs cậu.”
d. Chạy lại phía những ng` kia và xỉ vả lại họ.

Và bây giờ bạn sẽ biết “siêu bí mật” của bạn là gì

Nếu bạn chọn nhiều câu A: Bí mật của bạn vô hình.

Rất nhiều ng` luôn mong muốn đc trở thành trung tâm, đc chú ý nhất trong mọi cuộc gặp mặt… Nhưng ngược lại, bạn chỉ muốn làm nền cho mọi ng`. Chính vì sự vô hình đó của bạn, bạn đã im lặng quan sát đc mọi ng`, học đc nhiều điều và biết cách giải quyết các tình huống 1 cách tốt đẹp nhất.

Nếu bạn chọn đa số là câu B: Sự bay bổng

Bạn thường né tránh ko dám đối mặt vs các tình huống phức tạp xảy ra vs mình. Tâm hồn bạn luôn luôn bay bổng nên đôi khi quá xa rời thực tế.

Nếu bạn chọn nhiều câu C: Nhãn thần

Bạn có thể nhìn thấy… hết tất cả mọi thứ bằng cách tiến lại gần mọi sự kiện và quan sát ko chỉ bằng mắt mà còn bằng cả đôi tai nữa. Nhưng bạn lại ko hề bận tâm đến những chuyện tầm phào. Chính vì vậy mà mọi ng` luôn nghe theo lời khuyên của bạn.

Cuối cùng bạn chọn toàn câu D: Bạn là ng` cực kì mạnh mẽ.

Để bảo vệ quan điểm của mình, bạn luôn khẳng định và ko bao giờ rút lui. Khi chơi vs bạn bè, bạn luôn táo bạo và can đảm. Bạn nhiệt tình, dung cảm và mạnh mẽ. Và chính vì ưu điểm này của bạn mà mọi ng` luôn muốn có bạn trong nhóm của họ
cheers
nGUỒN klaentinez.tk
http://kalentinez.tk

sIÊU BÍ MẬT CỦA BẠN LÀ GI`!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 30 xác chết đàn ông trong bộ siêu tập của cô gái 17t